kế hoạch thi đấu nước ta vs indonesia: Cập nhật thông tin new về định kỳ tranh tài nước ta vs indonesia, hình ảnh, đoạn phim clip mới nhất về lịch thi đấu việt nam vs indonesia trên inhopmypham.com

Bạn đang xem: Lịch thi đấu đội tuyển việt nam


Theo lịch vòng sơ loại World Cup 2022 Khu Vực châu Á, cuộc đấu tiếp theo sau của thầy trò HLV Park Hang Seo là trận chiến giữa toàn quốc vs Malaysia tại Bukit Jalil.

Tâm điểm của kế hoạch tranh tài bóng đá ngày lúc này chính là trận trận chiến giữa cả nước vs Indonesia sinh sống vòng sơ loại World Cup 2022, kẻ thù đầy kỵ dơ dáy sinh hoạt Đông Nam Á.

Xem thêm: Game Hoàng Tử Và Công Chúa Hôn Nhau Mien Phi Hay Nhat 24H, Game Đánh Thức Công Chúa Aurora

Bảng tổng sắp SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

LỊCH THI ĐẤU soccer nam
Ngày Môn Vận cổ vũ HC
11/6Điền kinh (4 x 400 mét tiếp mức độ phái nữ )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Tdiệt - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền gớm (nhảy cha bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền ghê (khiêu vũ cao nam)Đào Vnạp năng lượng Thủy
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn uống Thao - Lê Trọng Hinc - Quách Công Lịch
11/6Điền gớm (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (song nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền khiếp ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền ghê ( 1.500 mét nam)Dương Văn uống Thái
11/6Điền tởm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - Trần Thạch Lam
11/6Bắn súng (bè đảng phái nữ súng ngắn thêm 25m)Triệu Thị Hoa Hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minch Chính - Đặng Dũng - Quang Tùng
11/6Bắn súng (bạn bè phái mạnh 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Pmùi hương - Hoàng Xuân Vinh - Trần Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song phái nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Vnạp năng lượng Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn thêm hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (song nam)Đàm Vnạp năng lượng Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi thiếu nữ hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Tkhô cứng Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn uống Linh
10/6Bơi (400m tự do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền gớm (1500 m nam)Lâm Quang Nhật
10/6Điền kinh (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng Quang Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền khiếp (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền ghê (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền tởm (10 môn phối hận hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền gớm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà solo nam)Đinh Pmùi hương Thành
10/6Điền kinh (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (màn biểu diễn từ bỏ do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy đầm chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh khô Tùng
10/6TDDC (xà kxay nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kxay nam)Đinch Pmùi hương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng con kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu tìm (tìm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi phái mạnh nữ)Mỹ Trang - Quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*